Finna flugmiða

Type

Farþegar

Fullorðnir (12 ára+)

+
{{ adultsValue }}
-

Börn (0-11 ára)

+
{{ childrenValue }}
-

Ungabörn undir 2 ára aldri (ekkert sæti)

+
{{ infantsValue }}
-

{{ validationErrorMessage }}

Flexibility

Cabin Class

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

9 Einungis valdir dagar Economy

Type

Farþegar

Fullorðnir (12 ára+)

+
{{ adultsValue }}
-

Börn (0-11 ára)

+
{{ childrenValue }}
-

Ungabörn undir 2 ára aldri (ekkert sæti)

+
{{ infantsValue }}
-

{{ validationErrorMessage }}

Flexibility

ClassOptions

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Leita að flugmiðum

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Leita að flugmiðum

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Leita að flugmiðum

Við fundum eftirfarandi {{ category.count + ' ' + (category.count == 1? category.label:category.pluralLabel) }} og {{ category.count + ' ' + (category.count == 1? category.label:category.pluralLabel) }} fyrir '{{ searchTerm }}'

0 Results found

Leitaðu að áfangastöðum eða að því sem þú vilt gera...

Við fundum eftirfarandi {{ category.count + ' ' + (category.count == 1? category.label:category.pluralLabel) }} og {{ category.count + ' ' + (category.count == 1? category.label:category.pluralLabel) }} fyrir '{{ searchTerm }}'

0 Results found

{{ cardLists.others.label }}

Sjá meira [{{ count.others.count - cardLists.others.searchItems.length }}]
Sjá meira [{{ count.help.count - helpResultsData.length }}]

{{ cardSlider.label }}

Sjá meira [{{ cardSlider.total - cardSlider.searchItems.length }}]
Sjá meira [{{ count.help.count - helpResultsData.length }}]

Finnur þú ekki það sem þú ert að leita að?

Við höfum ferðast um allan heimin og erum því sérfræðingar þegar kemur að ferðalögum. Hafðu samband við okkur og við aðstoðum þig við að skipuleggja draumaferðina þína.

Please complete details

Hafa samband

ATH: Ef þú ert í ferð eða átt að fara í skipulagða ferð á næstu dögum og við erum ekki enn komin í samband við þig, vinsamlegast sendu okkur póst á [email protected] Vegna fjölda fyrirspurna um COVID-19 höfum við þurft að forgangsraða brýnum málum, þar með talið málum þeirra sem eru að ferðast núna eða leggja af stað á næstu dögum. Þar á eftir koma mál þeirra sem fara næstu 30 daga. Því lengra sem það er í ferðina þína því lengri er svartíminn. Ef það eru meira en 30 dagar í ferðina þína, biðjum við vinsamlegast um skilning á biðtímanum og hvetjum þig til að fylgjast með þróun mála hér: https://www.kilroy.is/blogg/covid-19-og-upplysingar-fyrir-ferdalanga. Vegna þessa getum við því miður ekki svarað fyrirspurnum nýrra viðskiptavina fyrr en úr málum núverandi viðskiptavina hefur verið greitt. Takk kærlega fyrir þolinmæðina og skilninginn.

Þú verður að fylla út þennan reit
Þú verður að fylla út þennan reit
Þú verður að fylla út þennan reit
Þú verður að fylla út þennan reit
Þú verður að fylla út þennan reit
Þú verður að fylla út þennan reit
Þú verður að fylla út þennan reit

Takk fyrir að hafa samband við KILROY!

Til núverandi kúnna:

Vegna fjölda fyrirspurna um COVID-19 höfum við þurft að forgangsraða brýnum málum, þar með talið málum þeirra sem eru að ferðast núna eða leggja af stað á næstu dögum. Þar á eftir koma mál þeirra sem fara næstu 30 daga. Því lengra sem það er í ferðina þína því lengri er svartíminn. Ef það eru meira en 30 dagar í ferðina þína, biðjum við vinsamlegast um skilning á biðtímanum og hvetjum þig til að fylgjast með þróun mála hér: https://www.kilroy.is/blogg/covid-19-og-upplysingar-fyrir-ferdalanga. Takk kærlega fyrir þolinmæðina.

Til nýrra kúnna:

Vegna aðstæðna í kringum COVID-19 höfum við þurft að forgangsraða fyrirspurnum tengdum þeim sem eru að fara í ferð á næstu 30 dögum eða eru í ferð á okkar vegum í augnablikinu til að tryggja öryggi viðskiptavina okkar. Þetta mun valda seinkun í svörum hjá okkur. Við biðjumst velvirðingar á þeim óþægindum sem það kann að valda og vonumst eftir skilning. Við munum skoða fyrirspurn þína þegar hefur verið greitt úr málum núverandi viðskiptavina okkar.

Ath. Þessa stundina gæti verið að svar frá okkur hafi lent í spam möppunni þinni. Vinsamlegast athugaðu hvort að svarið hafi borist þangað.

Spjall Hafa samband
Hafa samband Spjall

Enskunám í Miami, San Diego og New York

Ströndin á Miami

Langar þig að læra ensku eða bæta núverandi kunnáttu í Bandaríkjunum? Hvernig hljómar þá að fara á enskunámskeið í Miami? Eða kannski San Diego? Hvað með í stóra eplinu, New York?

Besta leiðin til að læra ensku er að dveljast í því umhverfi sem tungumálið er talað. Þar munt þú heyra ensku allan daginn og fá fjölda tækifæra til að æfa tal. Þannig lærir þú tungumálið miklu hraðar en hérna heima. Hvort sem þú ert algjör byrjandi eða vilt bæta núverandi orðaforða þá erum við með það námskeið sem hentar þér. Enskunámskeið í Bandaríkjunum er ekki bara frábær reynsla heldur einnig frábær skemmtun þar sem þú upplifir nýtt land, nýja menningu og kynnist nýju fólki allstaðar að úr heiminum.

Lestu áfram og kynntu þér enskunámið í Miami, San Diego og New York. Við getum síðan veitt þér fría ráðgjöf sértu með einhverjar spurningar.

Fá fría ráðgjöf

miami-beach-ocean-drive-at-sunset-cover
Langar þig í enskunám í Miami?
Hafðu samband við okkur og fáðu fría ráðgjöf um enskunám í Miami.
Hafa samband

MÁLASKÓLI Í MIAMI

Enskur málaskóli í Miami

Málaskólinn í Miami hefur verið einn vinsælasti málaskóli okkar frá upphafi! Helstu ástæðurnar fyrir því eru mögnuð staðsetning og frábær campus. Skólinn er alveg við ströndina, örstutt fá Ocean Drive á South Beach þar sem allt iðar af lífi. Það er því stutt í verslanir, veitingastaði, kvikmyndahús og fjörugt næturlíf. Skólinn býður upp á fjölbreytta afþreyingu sem þú velur hvort þú vilt taka þátt í hverju sinni, t.d. blak á ströndinni, grillveislur og helgarferðir á spennandi staði í nágrenni Miami.

Gisting í Miami

Nemendur geta valið á milli þess að gista hjá fjölskyldu eða á heimavist skólans sem er í sama húsi og skólinn sjálfur. Flestir nemendurnir í Mami velja að gista á heimavistinni sem er frábær; sundlaug í garðinum og aðeins nokkur skref á ströndina. Þar er einnig auðvelt að kynnast öðrum nemendum. Þú getur valið á milli þess að gista í herbergi með 1-3 nemum af sama kyni eða í einkaherbergi, en það kostar aukalega. Morgunmatur og kvöldmatur er innifalinn í verðinu.

Hafðu samband við okkur til að fá frekari upplýsingar um málskólann í Miami.

Fá frekari upplýsingar

san-diego-california-pink-cover
Langar þig í enskunám í San Diego?
Hafðu samband við okkur og fáðu fría ráðgjöf um enskunám í San Diego.
Hafa samband

MÁLASKÓLI Í SAN DIEGO

Enskur málaskóli í San Diego

Það er frábært að fara í málaskóla í San Diego en það er einn af fáum áfangastöðum í heiminum þar sem þú getur surfað á morgnana, heimsótt eyðimörkina seinnipartinn og skíðað um kvöldið. Skólinn er staðsettur á frábærum stað á Point Loma peninsula þar sem þú finnur almenningssamögnur í einungis 1 mínútna fjarlægð. Á meðan þú ert í San Diego og þú ert ekki í tíma getur þú nýtt nýlærða enskukunnáttu þegar þú til dæmis heimsækir San Diego dýragarðinn, lærir að surfa, ferð til Las Vegas eða Los Angeles, slappar af á ströndinni eða ferð í göngur. Þetta er einungis brot af því sem þú getur gert þegar þú ert í málaskólanum í San Diego.

Gisting í San Diego

Nemendur geta valið á milli þess að gista hjá fjölskyldu eða á heimavist skólans. Flestir nemendurnir í San Diego velja að gista á heimavistinni sem er frábær; sundlaug í garðinum, líkamsrækt, kaffitería og fleira. Þar er einnig auðvelt að kynnast öðrum nemendum. Morgunmatur og kvöldmatur er innifalinn í verðinu.

Hafðu samband við okkur til að fá frekari upplýsingar um málskólann í San Diego.

Fá frekari upplýsingar

new-york-statue-of-liberty-cover
Langar þig í enskunám í New York?
Hafðu samband við okkur og fáðu fría ráðgjöf um enskunám í New York.
Hafa samband

MÁLASKÓLI Í NEW YORK

Enskur málaskóli í New York

New York, borgin sem aldrei sefur, er bæði fjölmenn og alþjóðleg. New York málaskólinn hefur alltaf verið vinsæll hjá okkur, en þetta er heimavistarskóli í um það bil 40 mínútna fjarlægð frá Manhattan. Auðvelt er að taka lestina frá Tarrytown niður á Manhattan. Á heimavistinni er allt sem þú þarft á að halda til eiga frábæra dvöl; stór sundlaug, bókasafn, líkamsrækt og frábær aðstaða fyrir nemendur til að hittast. Í skólanum er bæði kaffitería og kaffihús. Í skólanum er sett upp dagskrá í hverri viku sem nemendur hafa val um að taka þátt í. Það er margt skemmtilegt í boði, t. d. að skoða Frelsisstyttuna, Empire State o.fl.

Gisting í New York

Nemendur geta valið á milli þess að gista á heimavist eða hjá fjölskyldu. Flestir velja að gista á heimavistinni þar sem þar er oft mikil stemning og nemendur ná að kynnast mjög vel. Þar er hægt að velja um að deila herbergi með 1-3 öðrum nemendum af sama kyni eða borga aukalega fyrir að vera í einkaherbergi. Þar sem skólinn og heimavistin eru bæði staðsett á campus þá er ekkert mál að koma sér í og úr skólanum. Þeir sem gista hjá fjölskyldu þurfa að ferðast lengra í byrjun og lok dags. Á heimavistinni fá nemendur hálft fæði á virkum dögum (morgunmat og kvöldmat) og hálft fæði um helgar (brunch og kvöldmat). Hinsvegar fá nemendum hjá fjölskyldum fullt fæði um helgar en hálft fæði á virkum dögum.

Hafðu samband við okkur til að fá frekari upplýsingar um málskólann í New York.

Fá frekari upplýsingar

Langar þig að fara í enskuskóla í Manchester eða Bournemouth?

Við getum aðstoðað þig við að sækja um námið. Skrifaðu okkur og fáðu fría ráðgjöf.

Skrifa okkur.