{{ section.name }} Þjónustuver

Við fundum eftirfarandi {{ category.count + ' ' + (category.count == 1? category.label:category.pluralLabel) }} og {{ category.count + ' ' + (category.count == 1? category.label:category.pluralLabel) }} fyrir '{{ searchTerm }}'

0 Results found

{{ section.name }} Þjónustuver
Leitaðu að áfangastöðum eða að því sem þú vilt gera...

Við fundum eftirfarandi {{ category.count + ' ' + (category.count == 1? category.label:category.pluralLabel) }} og {{ category.count + ' ' + (category.count == 1? category.label:category.pluralLabel) }} fyrir '{{ searchTerm }}'

0 Results found

Finnur þú ekki það sem þú ert að leita að?

Við höfum ferðast um allan heimin og erum því sérfræðingar þegar kemur að ferðalögum. Hafðu samband við okkur og við aðstoðum þig við að skipuleggja draumaferðina þína.

Enskunám í Manchester og Bournemouth

Borgarsýn yfir Manchester á Englandi

Langar þig að læra ensku eða bæta núverandi kunnáttu? Hvernig líst þér þá á að fara á enskunámskeið í Manchester eða Bournemouth?

Besta leiðin til að læra ensku er að dveljast í því umhverfi sem tungumálið er talað. Þar munt þú heyra ensku allan daginn og fá fjölda tækifæra til að æfa tal. Þannig lærir þú tungumálið miklu hraðar en hérna heima. Hvort sem þú ert algjör byrjandi eða vilt bæta núverandi orðaforða þá erum við með það námskeið sem hentar þér. 

Lestu áfram og kynntu þér enskunámið í Manchester og Bournemouth. Við getum síðan veitt þér fría ráðgjöf sértu með einhverjar spurningar.

Fá fría ráðgjöf

manchester-england-town-hall
Langar þig í enskunám í Manchester?
Hafðu samband við okkur og fáðu fría ráðgjöf um enskunám í Manchester.
Hafa samband

ENSKUNÁM Í MANCHESTER

Enskur málaskóli í Manchester

Manchester er mjög vinalega borg, þekkt sem íþrótta og tónleikaborg Bretlands. Borgin er einnig mikil háskólaborg er næst stærsta stúdentaborg Englands, og því mikið af ungu fólki sem sækir Manchester heim. Skólinn er staðsettur í vinalegu umhverfi og eru allar aðstæður innan skólans til fyrirmyndar. Skólinn býður upp á úrvals kennslu fyrir byrjendur sem og lengra komna þar sem skipt er upp í bekki þar sem nemendur á aldrinum 16-24 ára eru saman og nemendur sem eru 25+ eru saman.

Í málaskólanum í Manchester eru í boði tvennskonar gistimöguleikar, heimagisting eða heimavist skólans. Þá getur þú óskað eftir því að vera einn í herbergi eða deila því með öðrum nemendum.

Hafðu samband við okkur til að fá frekari upplýsingar um málskólann í Manchester.

Fá meiri upplýsingar

bournemouth-united-kingdom-paris-wheel
Langar þig í enskunám í Bournemouth?
Hafðu samband við okkur og fáðu fría ráðgjöf um enskunám í Bournemouth.
Hafa samband

ENSKUNÁM Í BOURNEMOUTH

Enskur málaskóli í Bournemouth

Bournemouth er eftirsóttur sumarleyfisstaður og einn vinsælasti ferðamannastaðurinn á Suður-Englandi. Þar er að finna fjölbreytta afþreyingu fyrir fólk á öllum aldri. Skólinn er frábærlega staðsettur í Bournemouth, í um 10 mínútna göngufjarlægð frá ströndinni. Að auki er stutt í miðbæinn þar sem þú finnur fjölda verslana, kaffihúsa, veitingastaða, kvikmynda- og leikhúsa. Þetta veitir þér fjölda tækifæra til að æfa þig í enskunni.

Líkt og hjá málaskólanum í Manchester eru einnig í boði tvennskonar gistimöguleikar, heimagisting eða heimavist í Bournemouth. Þá getur þú óskað eftir því að vera einn í herbergi eða deila því með öðrum nemendum.

Í Bournemouth er að finna skemmtileg sumarnámskeið þar sem meðalaldur nemenda er í kringum 14.ára. Á öðrum námskeiðum skólans finnast einstaklingar á öllum aldri. Hafðu samband við okkur til að fá frekari upplýsingar um málskólann í Bournemouth.

Fá meiri upplýsingar

Kilroy.OutdatedBrowserBox.Text Kilroy.OutdatedBrowserBox.LinkText

Úbbs - Síðan sem þú reyndir að opna er ekki til. Við vonum að þú finnir það sem þú ert að leita að hér.