Finna flugmiða

Type

Farþegar

Fullorðnir (12 ára+)

+
{{ adultsValue }}
-

Börn (0-11 ára)

+
{{ childrenValue }}
-

Ungabörn undir 2 ára aldri (ekkert sæti)

+
{{ infantsValue }}
-

{{ validationErrorMessage }}

Flexibility

Cabin Class

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

9 Einungis valdir dagar Economy

Type

Farþegar

Fullorðnir (12 ára+)

+
{{ adultsValue }}
-

Börn (0-11 ára)

+
{{ childrenValue }}
-

Ungabörn undir 2 ára aldri (ekkert sæti)

+
{{ infantsValue }}
-

{{ validationErrorMessage }}

Flexibility

ClassOptions

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Leita að flugmiðum

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Leita að flugmiðum

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Leita að flugmiðum

Við fundum eftirfarandi {{ category.count + ' ' + (category.count == 1? category.label:category.pluralLabel) }} og {{ category.count + ' ' + (category.count == 1? category.label:category.pluralLabel) }} fyrir '{{ searchTerm }}'

0 Results found

Leitaðu að áfangastöðum eða að því sem þú vilt gera...

Við fundum eftirfarandi {{ category.count + ' ' + (category.count == 1? category.label:category.pluralLabel) }} og {{ category.count + ' ' + (category.count == 1? category.label:category.pluralLabel) }} fyrir '{{ searchTerm }}'

0 Results found

{{ cardLists.others.label }}

Sjá meira [{{ count.others.count - cardLists.others.searchItems.length }}]
Sjá meira [{{ count.help.count - helpResultsData.length }}]

{{ cardSlider.label }}

Sjá meira [{{ cardSlider.total - cardSlider.searchItems.length }}]
Sjá meira [{{ count.help.count - helpResultsData.length }}]

Finnur þú ekki það sem þú ert að leita að?

Við höfum ferðast um allan heimin og erum því sérfræðingar þegar kemur að ferðalögum. Hafðu samband við okkur og við aðstoðum þig við að skipuleggja draumaferðina þína.

Please complete details

Hafa samband

ATH: Ef þú ert í ferð eða átt að fara í skipulagða ferð á næstu dögum og við erum ekki enn komin í samband við þig, vinsamlegast sendu okkur póst á [email protected] Vegna fjölda fyrirspurna um COVID-19 höfum við þurft að forgangsraða brýnum málum, þar með talið málum þeirra sem eru að ferðast núna eða leggja af stað á næstu dögum. Þar á eftir koma mál þeirra sem fara næstu 30 daga. Því lengra sem það er í ferðina þína því lengri er svartíminn. Ef það eru meira en 30 dagar í ferðina þína, biðjum við vinsamlegast um skilning á biðtímanum og hvetjum þig til að fylgjast með þróun mála hér: https://www.kilroy.is/blogg/covid-19-og-upplysingar-fyrir-ferdalanga. Vegna þessa getum við því miður ekki svarað fyrirspurnum nýrra viðskiptavina fyrr en úr málum núverandi viðskiptavina hefur verið greitt. Takk kærlega fyrir þolinmæðina og skilninginn.

Þú verður að fylla út þennan reit
Þú verður að fylla út þennan reit
Þú verður að fylla út þennan reit
Þú verður að fylla út þennan reit
Þú verður að fylla út þennan reit
Þú verður að fylla út þennan reit
Þú verður að fylla út þennan reit

Takk fyrir að hafa samband við KILROY!

Til núverandi kúnna:

Vegna fjölda fyrirspurna um COVID-19 höfum við þurft að forgangsraða brýnum málum, þar með talið málum þeirra sem eru að ferðast núna eða leggja af stað á næstu dögum. Þar á eftir koma mál þeirra sem fara næstu 30 daga. Því lengra sem það er í ferðina þína því lengri er svartíminn. Ef það eru meira en 30 dagar í ferðina þína, biðjum við vinsamlegast um skilning á biðtímanum og hvetjum þig til að fylgjast með þróun mála hér: https://www.kilroy.is/blogg/covid-19-og-upplysingar-fyrir-ferdalanga. Takk kærlega fyrir þolinmæðina.

Til nýrra kúnna:

Vegna aðstæðna í kringum COVID-19 höfum við þurft að forgangsraða fyrirspurnum tengdum þeim sem eru að fara í ferð á næstu 30 dögum eða eru í ferð á okkar vegum í augnablikinu til að tryggja öryggi viðskiptavina okkar. Þetta mun valda seinkun í svörum hjá okkur. Við biðjumst velvirðingar á þeim óþægindum sem það kann að valda og vonumst eftir skilning. Við munum skoða fyrirspurn þína þegar hefur verið greitt úr málum núverandi viðskiptavina okkar.

Ath. Þessa stundina gæti verið að svar frá okkur hafi lent í spam möppunni þinni. Vinsamlegast athugaðu hvort að svarið hafi borist þangað.

Spjall Hafa samband
Hafa samband Spjall

Enskunám í Manchester og Bournemouth

Borgarsýn yfir Manchester á Englandi

Langar þig að læra ensku eða bæta núverandi kunnáttu? Hvernig líst þér þá á að fara á enskunámskeið í Manchester eða Bournemouth?

Besta leiðin til að læra ensku er að dveljast í því umhverfi sem tungumálið er talað. Þar munt þú heyra ensku allan daginn og fá fjölda tækifæra til að æfa tal. Þannig lærir þú tungumálið miklu hraðar en hérna heima. Hvort sem þú ert algjör byrjandi eða vilt bæta núverandi orðaforða þá erum við með það námskeið sem hentar þér. 

Lestu áfram og kynntu þér enskunámið í Manchester og Bournemouth. Við getum síðan veitt þér fría ráðgjöf sértu með einhverjar spurningar.

Fá fría ráðgjöf

manchester-england-town-hall
Langar þig í enskunám í Manchester?
Hafðu samband við okkur og fáðu fría ráðgjöf um enskunám í Manchester.
Hafa samband

ENSKUNÁM Í MANCHESTER

Enskur málaskóli í Manchester

Manchester er mjög vinalega borg, þekkt sem íþrótta og tónleikaborg Bretlands. Borgin er einnig mikil háskólaborg er næst stærsta stúdentaborg Englands, og því mikið af ungu fólki sem sækir Manchester heim. Skólinn er staðsettur í vinalegu umhverfi og eru allar aðstæður innan skólans til fyrirmyndar. Skólinn býður upp á úrvals kennslu fyrir byrjendur sem og lengra komna þar sem skipt er upp í bekki þar sem nemendur á aldrinum 16-24 ára eru saman og nemendur sem eru 25+ eru saman.

Í málaskólanum í Manchester eru í boði tvennskonar gistimöguleikar, heimagisting eða heimavist skólans. Þá getur þú óskað eftir því að vera einn í herbergi eða deila því með öðrum nemendum.

Hafðu samband við okkur til að fá frekari upplýsingar um málskólann í Manchester.

Fá meiri upplýsingar

bournemouth-united-kingdom-paris-wheel
Langar þig í enskunám í Bournemouth?
Hafðu samband við okkur og fáðu fría ráðgjöf um enskunám í Bournemouth.
Hafa samband

ENSKUNÁM Í BOURNEMOUTH

Enskur málaskóli í Bournemouth

Bournemouth er eftirsóttur sumarleyfisstaður og einn vinsælasti ferðamannastaðurinn á Suður-Englandi. Þar er að finna fjölbreytta afþreyingu fyrir fólk á öllum aldri. Skólinn er frábærlega staðsettur í Bournemouth, í um 10 mínútna göngufjarlægð frá ströndinni. Að auki er stutt í miðbæinn þar sem þú finnur fjölda verslana, kaffihúsa, veitingastaða, kvikmynda- og leikhúsa. Þetta veitir þér fjölda tækifæra til að æfa þig í enskunni.

Líkt og hjá málaskólanum í Manchester eru einnig í boði tvennskonar gistimöguleikar, heimagisting eða heimavist í Bournemouth. Þá getur þú óskað eftir því að vera einn í herbergi eða deila því með öðrum nemendum.

Í Bournemouth er að finna skemmtileg sumarnámskeið þar sem meðalaldur nemenda er í kringum 14.ára. Á öðrum námskeiðum skólans finnast einstaklingar á öllum aldri. Hafðu samband við okkur til að fá frekari upplýsingar um málskólann í Bournemouth.

Fá meiri upplýsingar

Langar þig að fara í enskuskóla í Manchester eða Bournemouth?

Við getum aðstoðað þig við að sækja um námið. Skrifaðu okkur og fáðu fría ráðgjöf.

Skrifa okkur.