Finna flugmiða

Type

Farþegar

Fullorðnir (12 ára+)

+
{{ adultsValue }}
-

Börn (0-11 ára)

+
{{ childrenValue }}
-

Ungabörn undir 2 ára aldri (ekkert sæti)

+
{{ infantsValue }}
-

{{ validationErrorMessage }}

Cabin Class

Það verður að fylla út þennan reit

9 Einungis valdir dagar Economy

Type

Farþegar

Fullorðnir (12 ára+)

+
{{ adultsValue }}
-

Börn (0-11 ára)

+
{{ childrenValue }}
-

Ungabörn undir 2 ára aldri (ekkert sæti)

+
{{ infantsValue }}
-

{{ validationErrorMessage }}

Flexibility

ClassOptionsÞað verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Leita að flugmiðum

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Leita að flugmiðum

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Það verður að fylla út þennan reit

Leita að flugmiðum
{{ section.name }} Þjónustuver

Við fundum eftirfarandi {{ category.count + ' ' + (category.count == 1? category.label:category.pluralLabel) }} og {{ category.count + ' ' + (category.count == 1? category.label:category.pluralLabel) }} fyrir '{{ searchTerm }}'

0 Results found

{{ section.name }} Þjónustuver
Leitaðu að áfangastöðum eða að því sem þú vilt gera...

Við fundum eftirfarandi {{ category.count + ' ' + (category.count == 1? category.label:category.pluralLabel) }} og {{ category.count + ' ' + (category.count == 1? category.label:category.pluralLabel) }} fyrir '{{ searchTerm }}'

0 Results found

Finnur þú ekki það sem þú ert að leita að?

Við höfum ferðast um allan heimin og erum því sérfræðingar þegar kemur að ferðalögum. Hafðu samband við okkur og við aðstoðum þig við að skipuleggja draumaferðina þína.

Enskunám í Manchester og Bournemouth

Borgarsýn yfir Manchester á Englandi

Langar þig að læra ensku eða bæta núverandi kunnáttu? Hvernig líst þér þá á að fara á enskunámskeið í Manchester eða Bournemouth?

Besta leiðin til að læra ensku er að dveljast í því umhverfi sem tungumálið er talað. Þar munt þú heyra ensku allan daginn og fá fjölda tækifæra til að æfa tal. Þannig lærir þú tungumálið miklu hraðar en hérna heima. Hvort sem þú ert algjör byrjandi eða vilt bæta núverandi orðaforða þá erum við með það námskeið sem hentar þér. 

Lestu áfram og kynntu þér enskunámið í Manchester og Bournemouth. Við getum síðan veitt þér fría ráðgjöf sértu með einhverjar spurningar.

Fá fría ráðgjöf

manchester-england-town-hall
Langar þig í enskunám í Manchester?
Hafðu samband við okkur og fáðu fría ráðgjöf um enskunám í Manchester.
Hafa samband

ENSKUNÁM Í MANCHESTER

Enskur málaskóli í Manchester

Manchester er mjög vinalega borg, þekkt sem íþrótta og tónleikaborg Bretlands. Borgin er einnig mikil háskólaborg er næst stærsta stúdentaborg Englands, og því mikið af ungu fólki sem sækir Manchester heim. Skólinn er staðsettur í vinalegu umhverfi og eru allar aðstæður innan skólans til fyrirmyndar. Skólinn býður upp á úrvals kennslu fyrir byrjendur sem og lengra komna þar sem skipt er upp í bekki þar sem nemendur á aldrinum 16-24 ára eru saman og nemendur sem eru 25+ eru saman.

Í málaskólanum í Manchester eru í boði tvennskonar gistimöguleikar, heimagisting eða heimavist skólans. Þá getur þú óskað eftir því að vera einn í herbergi eða deila því með öðrum nemendum.

Hafðu samband við okkur til að fá frekari upplýsingar um málskólann í Manchester.

Fá meiri upplýsingar

bournemouth-united-kingdom-paris-wheel
Langar þig í enskunám í Bournemouth?
Hafðu samband við okkur og fáðu fría ráðgjöf um enskunám í Bournemouth.
Hafa samband

ENSKUNÁM Í BOURNEMOUTH

Enskur málaskóli í Bournemouth

Bournemouth er eftirsóttur sumarleyfisstaður og einn vinsælasti ferðamannastaðurinn á Suður-Englandi. Þar er að finna fjölbreytta afþreyingu fyrir fólk á öllum aldri. Skólinn er frábærlega staðsettur í Bournemouth, í um 10 mínútna göngufjarlægð frá ströndinni. Að auki er stutt í miðbæinn þar sem þú finnur fjölda verslana, kaffihúsa, veitingastaða, kvikmynda- og leikhúsa. Þetta veitir þér fjölda tækifæra til að æfa þig í enskunni.

Líkt og hjá málaskólanum í Manchester eru einnig í boði tvennskonar gistimöguleikar, heimagisting eða heimavist í Bournemouth. Þá getur þú óskað eftir því að vera einn í herbergi eða deila því með öðrum nemendum.

Í Bournemouth er að finna skemmtileg sumarnámskeið þar sem meðalaldur nemenda er í kringum 14.ára. Á öðrum námskeiðum skólans finnast einstaklingar á öllum aldri. Hafðu samband við okkur til að fá frekari upplýsingar um málskólann í Bournemouth.

Fá meiri upplýsingar

Vinsamlegast fylltu inn í reitina

Úps! Eitthvað fór úrskeiðis, reyndu aftur!

Loka
Hafa samband
Sendu okkur skilaboð

Dreymir þig um ævintýri erlendis? Veistu hvert þú vilt fara eða áttu erfitt með að velja? Sendu okkur hugmyndirnar þínar eða spurningar og við munum setja saman þína fullkomnu ferð fyrir þig.

Þú verður að fylla út þennan reit
Þú verður að fylla út þennan reit

Takk fyrir að hafa samband!

Við höfum sent þér tölvupóst með afriti af skilaboðunum þínum. Ef þú hefur ekki fengið þennan tölvupóst skaltu kíkja í spam möppuna þína, pósturinn gæti hafa lent þar. Einn af ferðaráðgjöfum okkar mun fara yfir beiðnina þína og svara þér eins fljótt og auðið er.

Í millitíðinni geturðu skoðað ferðabloggið okkar til að fá frekari innblástur fyrir ferðalög: https://www.kilroy.is/blogg

Ath. Þessa stundina gæti verið að svar frá okkur hafi lent í spam möppunni þinni. Vinsamlegast athugaðu hvort að svarið hafi borist þangað.

Þú munt fá staðfestingu í tölvupósti fljótlega á {{email}}

Bóka ráðgjöf

Bókaðu fría ráðgjöf hjá okkur og við byrjum að skipuleggja þína fullkomnu ferð í sameiningu, hvort sem þú vilt fara í hana núna eða síðar. Staðfesting á funarboði mun berast þér í pósti. Þá fyrst er fundurinn bókaður.

  • {{ officeOption }}
Þú verður að fylla út þennan reit

Takk fyrir að hafa samband!

Við höfum sent þér tölvupóst með afriti af fundarbeiðni þinni. Ef þú hefur ekki fengið þennan tölvupóst skaltu kíkja í spam möppuna þína, pósturinn gæti hafa lent þar. Einn af ferðaráðgjöfum okkar mun fara yfir beiðnina þína og svara þér eins fljótt og auðið er.

Í millitíðinni geturðu skoðað ferðabloggið okkar til að fá frekari innblástur fyrir ferðalög: https://www.kilroy.is/blogg

Ath. Þessa stundina gæti verið að svar frá okkur hafi lent í spam möppunni þinni. Vinsamlegast athugaðu hvort að svarið hafi borist þangað.

Þú munt fá staðfestingu í tölvupósti fljótlega á {{email}}

Kilroy.OutdatedBrowserBox.Text Kilroy.OutdatedBrowserBox.LinkText

Úbbs - Síðan sem þú reyndir að opna er ekki til. Við vonum að þú finnir það sem þú ert að leita að hér.